5 กูรู


 

กูรูเข้ม
กูรูมายา
กูรูนายห้าง
กูรูขงเบ้ง
กูรูพยากรณ์
วันเสาร์ ที่ 6 พฤษภาคม 2563
SMS กูรูเข้ม 3 ทีม
SMS กูรูมายา 3 ทีม
SMS กูรูนายห้าง 3 ทีม
SMS กูรูขงเบ้ง 3 ทีม
SMS กูรูพยากรณ์ 3 ทีม
พิมพ์ AGK ส่ง 4899101
พิมพ์ AGM ส่ง 4899101
พิมพ์ AGN ส่ง 4899101
พิมพ์ AGB ส่ง 4899101
พิมพ์ AGP ส่ง 4899101
วันศุกร์ ที่ 5 พฤษภาคม 2563
1.เบเลเนนส์ 1
1.วีบรอก
1.โกโรเดย่า
1.โบคุ่ม 1
1.มึนเช่นกลัดบัค
2.บราก้า
2.มึนเช่นกลัดบัค
 2.เลฟสกี้ โซเฟีย
2.SV แซนด์เฮาเซ่น 1
2.โบคุ่ม1
3.SV แซนด์เฮาเซ่น1
3.สคีฟซ์ IK
3.เบเลเนนส์1
3.บราก้า
3.บราก้า
วันพฤหัสบดี ที่ 4 พฤษภาคม 2563
1.วิตอเรีย เซตูบัล1
1.ดูก้า ปรากซ์1
1.เบอโน่ 
1.สปอร์ติ้ง ลิสบอน1
1.วิตอเรีย เซตูบัล1
2.เบนฟิก้า 
2.เบอโน่
2.ดูก้า ปรากซ์ 1
2.เบอโน่
2.เบนฟิก้า
3.สปอร์ติ้ง ลิสบอน1
3.เบนฟิก้า
3.วิตอเรีย กิมาไรส์1
3.ดูก้า ปรากซ์1
3.สปอร์ติ้ง ลิสบอน1
วันพุธ ที่ 3 พฤษภาคม 2563
1.ราปิด เวียนนา
1.ฮันโนเวอร์ 96 1
1.ปาร์ติซาน เบลเกรด
1.ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1
1.ปอร์โต้ 
2.โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 1
2.ปอร์โต้
2.วิคตอเรีย พัลเซ่น1
2.ปอร์โต้ 
2.LASK ลินซ์ 
3.ปาร์ติซาน เบลเกรด
3.กิล วิเซนเต้
3.ราปิด เวียนนา
3.ราปิด เวียนนา
3.ราปิด เวียนนา
วันอังคาร ที่ 2 พฤษภาคม 2563
1.ยาบโลเนช
1.เซอร์เวน่า ซเวซด้า
1.สลาเวีย ปราก 
1.บรอนด์บี้ 1
1.ออสเตรียเวียนนา 1
2.บรอนด์บี้ 1
2.สลาเวีย ปราก
2.มลาด้า โบเลสลาฟ
2.เรนดอร์ฟ อัลทัช 1
2.บรอนด์บี้1
3.สลาเวีย ปราก
3.ออสเตรียเวียนนา1
3.ออสเตรียเวียนนา1
3.ออสเตรียเวียนนา1
3.ทริเน็ค
วันจันทร์ ที่ 1 พฤษภาคม 2563
1.RB ไลป์ซิก1
1.RB ไลป์ซิก 1
 1.RB ไลป์ซิก1
1.RB ไลป์ซิก1
1.แรนเดอร์ส 
2.แรนเดอร์ส 
2.แรนเดอร์ส
2.ดูก้า ปรากซ์1
2.โคเปนเฮเก้น1
2.RB ไลป์ซิก 1
3.มิดทิลแลนด์
3.มิดทิลแลนด์
3.มิดทิลแลนด์
3.มิดทิลแลนด์
3.โอเดนเซ่
วันอาทิตย์ ที่ 31 พฤษภาคม 2563
1.มึนเช่นกลัดบัค1
1.มึนเช่นกลัดบัค1
1.คราโคเวีย คราคอฟ 
1.มึนเช่นกลัดบัค 1
1.บาเต้ โบริซอฟ
2.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
2.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1
2.ฮัมบูร์ก
2.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1 
2.เวเจิ้ล 
3.สปาร์ต้า ปราก1
3.สตุ๊ตการ์ต1
3.ดุ๊ยส์บวร์ก
3.อัลบอร์ก
3.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
วันเสาร์ ที่ 30 พฤษภาคม 2563
1.บาเยิร์น มิวนิค1
1.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
1.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
1.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
1.มัคคาบี้ ไฮฟา
2.ฮอฟเฟ่นไฮม์1
2.ชาลเก้ 04
2.ฮอฟเฟ่นไฮม์ 1
2.โวล์ฟสบวร์ก
2.มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1
3.โวล์ฟสบวร์ก
3.โวล์ฟสบวร์ก
3.บาเยิร์น มิวนิค1
3.ฮอฟเฟ่นไฮม์1
3.โวล์ฟสบวร์ก
วันศุกร์ ที่ 29 พฤษภาคม 2563
1.นอร์ดเจลแลนด์1
1.เลเวอร์คูเซ่น1
1.ซาเกลบี้ ลูบิน 1
1.เลเวอร์คูเซ่น 1
1.ออสเตรีย ลัสเตนัว
2.เลเวอร์คูเซ่น1
2.กรอยเธอร์ เฟือร์ธ1
2.นอร์ดเจลแลนด์1
2.กรอยเธอร์ เฟือร์ธ1
2.ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1
3.สลาสค์ วรอคลาวน์
3.จอห์น เรเกนเบิร์ก1
3.เลเวอร์คูเซ่น1
3.VfL ออสนาบรุ๊ค
3.เลเวอร์คูเซ่น1
วันพฤหัสบดี ที่ 28 พฤษภาคม 2563
1.ซากาแดม
1.สโมเลวิชี่(สำรอง)
1.ราปิด เวียนนา1
1.ฮัมบูร์ก
1.ราปิด เวียนนา1
2.ฮัมบูร์ก
2.เบอโน่1
2.ฮัมบูร์ก 
2.เอจีเอฟ อาร์ฮุส 
2.ฮัมบูร์ก
3.เอจีเอฟ อาร์ฮุส
3.ฮัมบูร์ก
3.เบอโน่1
3.เอชบี ทอร์ชาฟน์1
3.เบอโน่1
วันพุธ ที่ 27 พฤษภาคม 2563
1.ไมนซ์ 1
1.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
1.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
1.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
1.ไมนซ์1
2.โคโลญจน์ 
2.ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1
2.โคโลญจน์
2.เอาก์สบวร์ก
2.โคโลญจน์
3.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
3.โคโลญจน์
3.เอาก์สบวร์ก
3.โคโลญจน์
3.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
วันอังคาร ที่ 26 พฤษภาคม 2563
1.เลเวอร์คูเซ่น
1.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
1.บาเยิร์น มิวนิค1
1.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 
1.สลาเวีย ปราก1
2.มึนเช่นกลัดบัค 
2.มึนเช่นกลัดบัค
2.เลเวอร์คูเซ่น
2.มึนเช่นกลัดบัค
2.บานิค ออสตราว่า
3.บาเยิร์น มิวนิค1
3.บานิค ออสตราว่า
3.กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
3.เลเวอร์คูเซ่น
3.เลเวอร์คูเซ่น
วันจันทร์ ที่ 25 พฤษภาคม 2563
1.อูราร์ตู เอฟซี1
1.อูราร์ตู เอฟซี 1
1.อูราร์ตู เอฟซี 1
1.โพ เฮียน
1.โพ เฮียน
2.ดูก้า ปรากซ์1
2.ดูก้า ปรากซ์1
2.วิโซซิน่า จิคลาวา
2.เตนินห์ 1
2.The Cong
3.The Cong
3.The Cong
3.The Cong
3.ดูก้า ปรากซ์1
3.อูราร์ตู เอฟซี1
วันอาทิตย์ ที่ 24 พฤษภาคม 2563
1.อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์1
1.สตุ๊ตการ์ต
1.บาเต้ โบริซอฟ (N) 
1.ชาลเก้ 04
1.ชาลเก้ 04
2.โคโลญจน์ 
2.อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์1
2.อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์1
2.RB ไลป์ซิก 1
2.RB ไลป์ซิก1
3.บาเต้ โบริซอฟ (N)
3.ชาลเก้ 04
3.โคโลญจน์
3.โคโลญจน์
3.โคโลญจน์
วันเสาร์ ที่ 23 พฤษภาคม 2563
1.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
1.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
1.ซังค์ เพาลี 
1.ไฟร์บวร์ก 
1.ไฟร์บวร์ก 
2.ฮอฟเฟ่นไฮม์ 
2.เลเวอร์คูเซ่น1
2.ฮันโนเวอร์ 961
2.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1
2.มึนเช่นกลัดบัค
3.บาเยิร์น มิวนิค1
3.บาเยิร์น มิวนิค1
3.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
3.มึนเช่นกลัดบัค
3.ฮอฟเฟ่นไฮม์
วันศุกร์ ที่ 22 พฤษภาคม 2563
1.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1 
1.มิดทิลแลนด์1
1.มิดทิลแลนด์1
1.มิดทิลแลนด์1
1.โกโรเดย่า1
2.ไฮน์เดนเฮลม์1
2.ไฮน์เดนเฮลม์1
2.ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
2.โอเดนเซ่1
2.ไฮน์เดนเฮลม์ 1
3.มิดทิลแลนด์1
3.แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา1
3.ไฮน์เดนเฮลม์1
3.แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
3.มิดทิลแลนด์1
วันพฤหัสบดี ที่ 21 พฤษภาคม 2563
1.มูซอนกาติ เอฟซี
1.ตอร์ปิโด โซดิโน่
1.ตอร์ปิโด โซดิโน่ 
1.ตอร์ปิโด โซดิโน่
1.มูซอนกาติ เอฟซี
2.ชัคห์ติยอร์(R) 
2.ชัคห์ติยอร์(R) 
2.โกโรเดย่า(R)1
2.โกโรเดย่า(R)1
2.โกโรเดย่า(R)1
3.ตอร์ปิโด โซดิโน่
3.แอตเลติโก โอลิมปิก1
3.มูซอนกาติ เอฟซี
3.ชัคห์ติยอร์(R)
3.ตอร์ปิโด โซดิโน่
วันพุธ ที่ 20 พฤษภาคม 2563
1.จิคาราล1
1.ฟลอร่า ทาลลินน์ 
1.ยาบโลเนช
1.วิคตอเรีย พัลเซ่น1
1.วิคตอเรีย พัลเซ่น1
2.มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
2.วิคตอเรีย พัลเซ่น1
2.วิคตอเรีย พัลเซ่น1
2.บาเต้ โบริซอฟ1
2.บาเต้ โบริซอฟ1
3.บาเต้ โบริซอฟ1
3.บาเต้ โบริซอฟ1
3.FK นาชอด เดสเน่1
3.ฟลอร่า ทาลลินน์
3.ฟลอร่า ทาลลินน์
วันอังคาร ที่ 19 พฤษภาคม 2563
1.กัวดาลูเป เอฟซี1
1.กัวดาลูเป เอฟซี1
1.เอฟซี อาฮาล
1.FC Kuressaare
1.เลวาเดีย ทัลลินน์1
2.บาเต้ โบริซอฟ(R)1 
2.บาเต้ โบริซอฟ(R)1
2.บาเต้ โบริซอฟ(R)1
2.เอฟซี อาฮาล 
2.ไพน์เด ลีน่าฯ 
3.เลวาเดีย ทัลลินน์1
3.ไพน์เด ลีน่าฯ
3.กัวดาลูเป เอฟซี1
3.บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)1
3.กัวดาลูเป เอฟซี1
วันจันทร์ ที่ 18 พฤษภาคม 2563
1.โคเป็ตดัก อาชกาบัต
1.อาชกาบัต1
1.เลเวอร์คูเซ่น 1
1.แวร์เดอร์ เบรเมน
1.เลเวอร์คูเซ่น1
2.เมอว์ แมรี่ 1
2.เมอว์ แมรี่1
2.เมอว์ แมรี่1
2.ชากาดัม(ยกเลิก)
2.ชากาดัม(ยกเลิก)
3.เลเวอร์คูเซ่น1
3.เลเวอร์คูเซ่น1
3.ชากาดัม(ยกเลิก)
3.เมอว์ แมรี่1
3.เมอว์ แมรี่1
วันอาทิตย์ ที่ 17 พฤษภาคม 2563
1.อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 
1.บาเยิร์น มิวนิค1
1.โคโลญจน์
1.โคโลญจน์
1.อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
2.ฮัมบูร์ก 
2.ฮัมบูร์ก 
2.บาเยิร์น มิวนิค 1
2.บาเยิร์น มิวนิค1
2.สตุ๊ตการ์ต
3.บาเยิร์น มิวนิค1
3.สตุ๊ตการ์ต
3.อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
3.ฮัมบูร์ก
3.บาเยิร์น มิวนิค1
วันเสาร์ ที่ 16 พฤษภาคม 2563
1.บาเต้ โบริซอฟ1
1.บาเต้ โบริซอฟ 1
1.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1
1.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1
1.มึนเช่นกลัดบัค 1
2.มึนเช่นกลัดบัค1
2.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1
2.RB ไลป์ซิก
2.RB ไลป์ซิก
2.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
3.โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
3.มึนเช่นกลัดบัค1
3.มึนเช่นกลัดบัค1
3.โวล์ฟสบวร์ก1
3.โวล์ฟสบวร์ก1
วันศุกร์ ที่ 15 พฤษภาคม 2563
1.ตอร์ปิโด โซดิโน่1
1.บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)1
1.บานิค ออสตราว่า
1.บานิค ออสตราว่า
1.บานิค ออสตราว่า
2.เอฟเค สลุตสค์(สำรอง)
2.ตอร์ปิโด โซดิโน่1
2.ตอร์ปิโด โซดิโน่1
2.มาส ทาบอร์สโก
2.ตอร์ปิโด โซดิโน่1 
3.บานิค ออสตราว่า
3.กราฟฟิน วลาซิม1
3.ชัคห์ติยอร์(สำรอง)1
3.ตอร์ปิโด โซดิโน่1
3.บาเต้ โบริซอฟ(R)1
วันพฤหัสบดี ที่ 14 พฤษภาคม 2563
1.แอชดอด เอ็มเอส (เลื่อน)
1.มัคคาบี้ อาฮีฯ 
1.ตอร์ปิโด โซฯ(R)1
1.มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
1.แอชดอด เอ็มเอส(เลื่อน)
2.โคเป็ตดัก อาชกาบัต1
2.โคเป็ตดัก อาชกาบัต1
2.โคเป็ตดัก อาชกาบัต1
2.โคเป็ตดัก อาชกาบัต1
2.โคเป็ตดัก อาชกาบัต1
3.ตอร์ปิโด โซฯ(R)1
3.ตอร์ปิโด โซ(R)1
3.แอชดอด เอ็มเอส(เลื่อน)
3.ตอร์ปิโด โซฯ(R)1
3.ตอร์ปิโด โซฯ(R)1
วันอาทิตย์ ที่ 10 พฤษภาคม 2563
1.บาเต้ โบริซอฟ1
1.ดนีเปอร์ 1
1.FK Ostrovets 1
1.อิสลอช1
1.อิสลอช1
2.อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 
2.Shakhtyor Petrikov 1
2.Shakhtyor Petrikov1
2.บาเต้ โบริซอฟ1
2.บาเต้ โบริซอฟ1
3.โวลนา พินส์1
3.FK Ostrovets1
3.บาเต้ โบริซอฟ1
3.ดินาโม มินส์ค
3.Shakhtyor Petrikov1

 


slot-online999


slot-online999